Meshers, wacha niseme initoke! 😂😂😂
Kuna beshte yangu ameweka biz ya kuuza flowers 💐. Unajua zile bouquets za Valentine's, Mother's Day na hata za funeral. Na biz iko tu sawa!
So leo nimeamua kupita kwake, at least nipromote biz yake na pia ni-surprise babes na flowers. 🌹😂
Tell me why, nikiwa kwa matatu, mzee mmoja anaanza kunisomea sermon ati ningekuwa na-buy unga ya kupika instead of flowers! 😂😂😭
Ati flowers zitasaidia nini kwa nyumba? Heri ningekuwa nimeenda kununua unga tatu!
Sasa comrades, kama mtu anataka ku-surprise mtu wake na flowers, si pesa yake? 😂😂
Lakini kwa upande mwingine, ukiwa entrepreneur, lazima ujue customers wako na priorities zao.
Swali ni hili, Meshers: Hii biz ya kuuza flowers inaweza survive kwa soko yetu, ama tuko na order generation ambayo bado haioni umuhimu wa kununua flowers unless ni Valentine's, Mother's Day ama funeral? 😂💐
Na wewe, last time ulinunulia mtu wako flowers ilikuwa lini? Ama unga ndio love language yenu? 😂😂😂
#Meshers #kujengana